Facebook โดนแฮก ไม่สามารถยืนยันตัวตนแบบ 2 ชั้นได้ ทำอย่างไรดีครับ

กระทู้คำถาม
Facebook ของผมโดนแฮกเมื่อวันที่ 16 สิงหาคม

สิ่งที่โดนแฮกคือ
1 เปลี่ยนอีเมล 2 เปลี่ยนรหัสผ่าน 3 เปลี่ยนเบอร์โทรศัพท์

สภาพ Facebook ในปัจจุบัน
1 ไม่สามารถค้นหาโปรไฟล์ได้ (แต่สามารถเห็นโปรไฟล์ของเราในหน้า login facebook)
2 ไม่สามารถให้เพื่อนส่งข้อความหาได้
3 ประวัติการแชทฝั่งของผม เขียนว่าไม่สามารถแสดงเนื้อหาข้อความได้ แต่ข้อความของฝั่งเพื่อนยังเห็นปกติ
4 Facebook ไม่จดจำโทรศัพท์เครื่องที่ผมใช้

สิ่งที่ได้ทำไปแล้ว
1 ผมสามารถกู้อีเมลคืนมาได้แล้ว
2 ผนสามารถกู้รหัสคืนมาได้แล้ว
3 เบอร์โทรศัพท์ไม่แน่ใจ

ปัจจุบัน
1.เมื่อผมใส่อีเมลและรหัสผ่าน Facebook จะนำไปสู่ขั้นตอนถัดไปคือการยืนยันตัวตนแบบ 2 ชั้น 
2.ผมไม่สามารถเข้าสู่ระบบได้เนื่องจากติดรหัสยืนยันตัวตนแบบ 2 ชั้น
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่