ฝันแบบนี้คือยังไงหรอครับ

คือผมฝันแบบนี้คือไงหรอครับคือเมื่อคืนผมกำลังจะหลับครับแล้วพอผมเหมือนหลับไปก็ฝันแบบบรรยากาศในห้องนอนตัวเองนี่แหละครับแต่ผมเนี่ยขยับตัวไม่ได้แต่ตอนนั้นผมนอนตะแคงอยู่นะครับ ซึ่งผมฝันว่ามีผู้ชาย3คนใส่โจงกระเบนยืนอยู่ทั้งขวาและซ้ายและบนหัวนอน และผมจำได้ว่าคนบนหัวนอนเนี่ยเค้าเปิดเสื้อผมขึ้นแล้วก็เอามือมาเขี่ยและเล่นหัวนมผมครับคือเค้าทั้งลูบทั้งเขี่ยทั้งขยี้จนผมตื่นขึ้นน่ะครับ เลยอยากรู้ว่ามันแปลว่าอะไรหรอครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่