เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

หาไอเดียแต่งตัวสาวอวบ แนวต่างๆ

เราเป็นสาวอวบ สูง160 หนัก70 หน้าอกคัปDมีเอวมีสะโพก แต่มีพุง ขาค่อนข้างใหญ่ แขนไม่ใหญ่มาก เราใส่กระโปรงหรือเดรสแล้วดูเหมือนคนท้องเลยค่ะ ไม่สวยเลย แม่ให้เราใส่แต่เสื้อยืดกางเกงสกินนี่สีดำไม่ก็กางเกงยีนส์ เราเบื่อมากเลยค่ะ รบกวนกูรูทุกท่านแนะนำหน่อยค่ะว่านอกจากเสื้อยืดกางเกงขายาวเราแต่งอะไรได้อีกบ้างทีแต่งแล้วดูดีอ่ะค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่