วิศวะเครื่องกล กับ อุตสาหการ อันไหนดีกว่ากัน

สวัสดีดีครับ ตามหัวข้อเลยครับ ผมกำลังจะจบปวส.กำลังจะเทียบโอน ป.ตรี 2 สาขานี้ครับ
ภาคพิเศษ เสาร์-อาทิตย์

พี่ๆว่าในอนาคต2สาขานี้อันไหนดูมีอนาคตกว่ากันครับ ในทาง ความต้องการของตลาด การได้โบนัสของบริษัท การไปทางธุรกิจของตัวเองครับ

ใจผมไปทางอุตสาหการมากกว่าครับ แต่ก็ลังเลกับ2สาขานี้ครับ ไม่อยากเลือกผิดครับ เพื่อนพี่ๆช่วยแนะนำทีครับ 

หลังไมค์ได้นะครับ ID : aphisit_max

ขอบคุณมากนะๆรับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่