Likeที่เคยกดขึ้นมาไม่หมดในทวิตเตอร์

กระทู้คำถาม
คือผมชอบกดไลค์พวกบทความ,คำศัพท์,สูตรคณิตศาสตร์,และอื่นๆ คือพอจะกลับไปอ่านแล้วมันขึ้นมาไม่หมดอะครับ

มันขึ้นว่ากดไลค์ไป66 แต่พอไปไล่ดูมันขึ้นมาแค่10กว่าอันเองครับ

พอจะมีวิธีแก้มั้ยครับผมเสียดายบางบทความมากครับ😓

ผมลองออกจากแอคเคานต์แล้วไปลบแคชแล้วเข้าใหม่ก็ไม่ได้,ลองเข้าในคอมก็ไม่ได้🥺

ถ้ามีวิธีแก้ช่วยแนะนำด้วยครับขอบคุณมากครับ❤️❤️🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่