อยากเป็นเจ้าของโรงเรียนต้องทำไง

สวัสดีค่ะ คือตอนนี้หนูพึ่งจะอายุ13ปีค่ะ แต่หนูคิดดูแล้วว่าอยากเป็นเจ้าของโรงเรียนค่ะ กฎของโรงเรียนไม่มีอะไรมากเป็นโรงเรียนเน้นภาษาค่ะ แล้วก็มีตั้งแต่มัธยม1-6ค่ะ มีแบบภาคพิเศษกับภาคธรรมดาค่ะ เป็นโรงเรียนในพัทยาหรือกรุงเทพไม่ก็ในพื้นที่ต่างจังหวัดค่ะ ใครพอจะช่วยคำนวนได้บ้างคะ ว่าต้องใช้เงินเท่าไหร่บ้าง อย่างต่ำใช้กี่ล้าน

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่