ทำศัลยกรรมตาที่เกาหลีที่ไหนดีค่ะ

**สวีสดีค่ะ
 เราอยากจะสอบถามและขอคำแนะนำค่ะ
เรามีปัญหาชั้นตาไม่เท่ากัน และกำลังตัดสินใจจะไปทำที่เกาหลี
..เราอยากขอคำแนะนำว่า ควรจะทำที่ไหนดีค่ะ เรามีงบไม่เกิน2,700,000วอนค่ะหรือประมาณ70,000บาท
ช่วยแนะนำเอเจนซี่หรือโรงพยาบาลทีค่ะ

^^เรามีแพลนบินไปเที่ยวเกาหลีวันที่16ก.ย.นี้ค่ะตั้งใจไปดูคอนฯ
ตอนแรกแพลนไปเที่ยวอยากเดียวเลยค่ะไม่ได้มีแพลนจะไปทำตาในครั้งนี้
เลยยังไม่ได้หาข้อมูลอะไรมาก 
...แต่พอมาคิดอีกที ไหนๆก็มาแล้วทำเลยน่าจะดีกว่า เลยตัดสินใจว่าจะทำค่ะ

#ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ
..ขอบคุณค่ะ..
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่