ขอผลรับที่ได้จากการใช้ Feliway หน่อยค่ะ

เนื่องจากมีน้องแมวที่บ้าน 3 ตัวค่ะ ชาย 1 หญิง 2 เลี้ยงด้วยกันมาปีกว่าๆค่ะ พอถึงช่วงที่น้องฮีทคือตัวผู้กับตัวเมียอีกหนึ่งตัวกัดกันตลอด ตั้งแต่นั้นมาก็เป็นคู่ปรับกันมาตลอดค่ะแย่งกันสร้างอาณาเขต เรารู้สึกว่าตัวเมียดูมีความเครียดมากๆ ตอนกลางคืนก็ร้องจะออกห้องตลอด เราเลยตัดสินใจแยกตัวเมียตัวนี้ออกมาอยู่คนเดียวเลยกลัวน้องเครียดกว่าเดิมเพราะเปลี่ยนสถานที่ด้วย คือเราได้สอบถามคุณหมอก็แนะนำ Feliway มาเลยอยากลองใช้ดูเผื่อน้องจะลดความเครียดลงบ้างและร้องน้อยลง 

อยากถามคนที่เคยใช้ว่ามันช่วยได้จริงมั้ย เพราะตอนนี้เราเครียดกว่าน้องแมวอีกค่ะ 555
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่