อยากทราบแหล่งขายถุงน่องนำเข้าจากต่างประเทศราคาไม่แพงค่า

เนื่องจากดิฉันต้องใส่ถุงน่องทำงานเป็นประจำทุกวัน ใช้มาหลายแบรนด์ ตั้งแต่ใส่กระโปรงทำงานจนทุกวันนี้ฟอร์มเป็นกางเกงขายาว แต่ก็ยังใส่มาทำงานทุกวันอยู่ดี ถ้าไม่ใส่รู้สึกไม่มั่นใจ ใครเป็นเหมือนดิฉันไหมคะ ติดใส่ทุกเวลาที่ออกจากบ้าน เหมือนเป็นผิวชั้นที่สอง

เข้าเรื่องเลยทีนี้ครั้งนึงไม่นานมานี้ได้มีโอกาสลองใช้ถุงน่องของประเทศญี่ปุ่นเพื่อนซื้อมาฝากแต่จำยี่ห้อไม่ได้  ซองสีขาวๆ ปรากฎว่าคือดีงามค่ะ เนื้อบางเบา เนียนนุ่มใส่สบายมากๆ เลยติดใจอยากได้มาใส่อีก  ไม่ทราบว่าเพื่อนๆท่านใดใช้ของญึ่ปุ่นอยู่บ้างไหมคะ ถ้ารู้แหล่งซื้อไม่แพงขอรบกวนแนะนำด้วยคร่า ขอบคุณมากค่าา
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่