เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

Yaris Ativ ติด Turbo จะแรงแค่ไหนครับ

กระทู้คำถาม
มีแต่คนบ่นๆเรื่องความอืดของ ยาริส ที่ไม่มีเทอโบ
ถ้านำมาติดเทอโบนี้ จะสามารถขับขี่สนุกอัตราเร่งเร็วๆได้เหมือน city หรือ almera ไม่ครับ  เพราะออฟชั่นอะไรดีหมดยกเว้นเครื่องยนต์
ผมพอเข้าใจว่าจะแรงแค่ไหนก็ขึ้นอยู่กับช่าง แต่เอาแค่ติดละมันตัดปัญหาเรื่องอืดไปได้ไหมพอครับ 5555

แต่เข้าใจว่ามาติดเทอโบ ประกันคงหมดใช่ไหมครับ 5555

ปล.ผมไม่เคยเล่นรถ ไม่มีความรู้ เลยสงสัยย
เพี้ยนชนแก้ว

สอนได้ แต่อย่าว่าผมแรงเลยนะคับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่