คนเป็นซึมเศร้าไม่สมควรกับการมีแฟนใช่มั้ยคะ;(

เรารู้สึกว่าการที่เราเป็นโรคซึมเศร้ามันไม่เหมาะกับการมีใครเลยค่ะ อาจจะเพราะเรายังไม่เจอคนที่จะเข้าใจเราได้จริงๆค่ะ เพราะที่ผ่านมาเหมือนพอเราดิ่งเราแย่ไม่มีใครเข้าใจในสิ่งที่เราเป็นเลยค่ะ มันดูเหมือนยิ่งจะทำให้คนรักเรารู้สึกแย่แล้วความสัมพันธ์นั้นก็แย่ตามเรื่อยๆค่ะ คนเป็นซึมเศร้าสมควรจะอยู่คนเดียวไม่สมควรมีคนรักใช่มั้ยคะ😢
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่