รบกวนขอความช่วยเหลือครับ วีซ่าท่องเที่ยวเยอรมันไม่ผ่าน

สถานทูตปฏิเสธมาในข้อ 10 ข้อมูลที่ยื่นมาเกี่ยวกับจุดประสงค์ และเงื่อนไขการนำพักตามที่ประสงค์ไว้ไม่น่าเชื่อถือ 
ส่วนตัวพึ่งกลับจากเที่ยวเยอรมันมาเมื่อมิถุนายน ที่ผ่านมา และขอไปอีกช่วงเดือนพฤศจิกายน เอกสารก็ยื่นเหมือนครั้งที่ผ่านมา ผมต้องการตรงไหนดีครับ
ส่วนตัวมีวีซ่า อังกฤษ เยอรมัน อย่างละครั้งครับขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่