มีหนี่หลายก้อน จะกูเงินเพื่แมาปิดหนี้หลายก้อนนี้ แล้วเป็นหนี้ก้อนเดียว ดีไหม ?

ตามหัวข้อเลยครับตอนนี้เป็นหนี้อยู่ 6-7 ก้อน ก้อนละหลักพัน-หลักหมื่น ด้วยเงินเดือนตอนนี้ไม่สามารถจ่ายหนี้ต่อเดือนไหว อยากสอบถามว่าถ้าจะกู้เงินเพื่อมาปิดยอดหนี้ 6-7 ก้อนนี้แล้วเป็นหนี้แค่ก้อนเดียวคือก้อนที่กู้มา จะดีไหมครับ ถ้าเป็นหนี้แค่ก้อนเดียวเงินเดือนอาจจะพอจ่ายครับ ขอบคุณครับ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่