กู้กยศ แต่เลขบัญชีธนาคารกรุงไทยถูกปิด ที่ใช้ในการลงทะเบียน

คือผม เป็นผู้กู้รายใหม่ ซึ่งได้ทำการลงทะเบียนผ่านแอปกยศ. ซึ่งได้ทำตามขั้นตอน ส่งเอกสารให้ทางมหาลัยดำเนินการเรียบร้อย แต่พอมาตรวจสอบบัญชีธนาคารกรุงไทยที่ได้ใส่ลงไปในการลงทะเบียนกยศ. บัญชีดังกล่าวได้ถูกปิดลงหลังจากผมส่งเอกสาร ไม่สามารถกู้คืนได้ เพราะทางมาหาลัยสมัครให้ผมครบ1 ปี โดยที่ผมไม่ทราบว่าหมดแล้ว เลยไม่ได้หมุนเวียนเงินในบัญชีเลย ผมสามารถแก้ไข เปลี่ยนเลขบัญชีธนาคารกรุงไทยที่เปิดบัญชีใหม่ แทนอันเก่าที่ปิดได้ไหมครับ ตอนนี้เอกสารทางมหาลัย ส่งไปแล้ว🙏🙏
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่