เป็นพ่อเลี้ยงเดี่ยวอยากคุยกับลูกสาวเรื่องการป้องกันการตั้งครรภ์กับมีเพศสัมพันธ์ต้องทำไงดี !!

ผมเป็นคุณพ่อเลี้ยงเดี่ยว มีลูกสาวหนึ่งคน ตอนนี้เริ่มโตเป็นสาวแล้ว ผมกับลูกไม่ค่อยได้คุยกันมาก จริงๆแอบเป็นห่วงเรื่องที่เค้าจะมีแฟน ถ้าผมจะสอนหรือคุยกับลูกเรื่องวิธีป้องกันการตั้งครรภ์กับการมีเพศสัมพันธ์ผมควรทำไหม หรือมีวิธีไหนที่ดี แนะนำหน่อยครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่