รีวิวPLUS DENTAL CLINIC พระราม2

มีใครเคยไปจัดฟันที่ PLUS DENTAL CLINIC สาขาพระราม2มั้ยคะ พอดีว่าเรามีแพลนจะไปจัดฟัน เพราะเราเพิ่งไปเคลียร์ช่องปากจากคลินิกแถวบ้านมา แต่คลินิกแถวบ้านก็ดีนะคะ แต่เสียดายที่ไม่มีของ Damon Q เราเลยอยากทราบว่าคลินิกPLUS DENTAL CLINIC พระราม2ดีรึเปล่า รึ คลินิกทันตกรรมเฟิร์สสไมล์ First Smile Dental สาขาเซ็นทรัลพระราม2ดีกว่า ใครเคยทำที่ไหนรึวิวหน่อยค่ะ ว่าดีไม่ดียังไง จะได้เลือกถูก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่