[CR] การดูแลผิวหน้า ฟื้นฟูผิวให้ผิวสวย ดูสุขภาพผิวดี เหมือนการบอกรักตัวเองและผิวได้ดีมากๆ อีกวิธีนะจ้า 😊 :: SUMIN SERUM

กระทู้รีวิว
สวัสดีจ้า เพื่อนๆชาวPantip เพื่อนๆมีวิธีบอกรักตัวเอง กันยังไงบ้างน๊า
ส่วนตัวเราบอกรักตัวเอง ผ่านการดูแลผิวหน้า ฟื้นฟูผิวให้ผิวสวย ดูสุขภาพผิวดี อยู่สม่ำเสมอ
เหมือนการบอกรักตัวเองและผิวได้ดีมากๆ อีกวิธีนะจ้า ทำให้เรามีความมั่นใจในตัวเองมากขึ้นด้วยค่ะ

เราเริ่มหันมาดูแลตัวเอง ดูแลผิวหน้า หลังจากที่ใช้ข้ออ้างบอกตัวเองย้ำๆว่า ไม่มีเวลา
จนน้ำหนักเรา 70 kg ซึ่งส่งผลกับร่างกาย และจิตใจของเรามากๆค่ะ ทั้งเรื่องสุขภาพ และความมั่นใจ เริ่มแย่
ตอนนี้เลยฮึบๆ ปลุกใจตัวเอง และลุกขึ้นมาต่อสู้กับใจตัวเอง เริ่มจากการควบคุมเวลาทานอาหาร ออกกำลังกาย
เราทำIF 16/8 ช่วงแรก และต่อมาเป็น18/6 นั่นเองจ้า ตอนนี้ทำมาได้เข้า 2 เดือนกว่าๆแล้ว รู้สึกสุขภาพเริ่มดีขึ้น

ในช่วง70 kg เรายอมรับเลยผิวหน้าเราก็แย่ตาม ทั้งหน้ามัน ทั้งผิวดูไม่สดใส ผิวหน้าดูไม่แข็งแรง 
และที่หนักสุดรูขุมขนกว้างด้วยจ้า ก็ไม่รู้เพราะทำไมถึงกว้างขึ้นมาซะงั้น แต่งหน้ายาก (πーπ)เรากลุ้มใจมากๆค่ะ

ลองค้นหาข้อมูลตามในGoogle ค้นไปเรื่อยๆ จนมาเจอ SUMIN SERUM และตัว SUMIN CREAM
เท่าที่อ่านข้อมูลเป็นเซรั่มและครีมมาตรฐานความงามระดับสูงจากเกาหลี และมีการรับรองความปลอดภัย ผ่านมาตราฐาน 
ซูมิน ดับเบิ้ล เปปไทด์ แอนไท เอจจิ้ง เซรั่ม  30 ml  หมายเลขจดแจ้ง / อย. ของเซรั่ม    13-1-6500003860
ซูมิน ชิคาร์ รีแพร์ ซูติ้ง เซรั่ม 30 ml              หมายเลขจดแจ้ง / อย. ของเซรั่ม    13-1-6500003858
ซูมิน มัลติ วิต้า ไวท์ทนนิ่ง เซรั่ม 30 ml       หมายเลขจดแจ้ง / อย. ของเซรั่ม    13-1-6500003855
เลยสนใจอยากลอง และดูแล้วราคาน่ารัก เลยจัดเซรั่มมาทั้ง 3 สูตร และตัวครีม 1ตัวมาด้วยเลยจ้า

Sumin ซูมิน ดับเบิ้ล เปปไทด์ แอนไท เอจจิ้ง เซรั่ม 30มล. + ดับเบิ้ล เปปไทด์ แอนไท เอจจิ้ง ครีม 50มล. 
ตัวเซรั่ม เซรั่มเข้มข้นบำรุงขั้นสุด ย้อนอายุผิวให้ดูอ่อนวัย สวยสดใสไม่ต้องรอนาน
ตัวครีม ครีมบำรุงขั้นสุด ย้อนอายุผิวให้ดูอ่อนวัย สวยสดใสเหมือนได้หยุดเวลาไว้ที่ผิวสาว

ส่วนเซรั่มอีก 2สูตร

Sumin ซูมิน มัลติ วิต้า ไวท์ทนนิ่ง เซรั่ม 30มล. + Sumin ซูมิน ดับเบิ้ล เปปไทด์ แอนไท เอจจิ้ง เซรั่ม 30มล
เป็นสูตรไวท์เทนนิ่งเซรั่มเข้มข้น เปิดสวิตช์ผิวขาวถึงขีดสุด ให้ผิวสุดใส ไปได้สุดสวย และเซรั่มเข้มข้นบำรุงขั้นสุด 
ย้อนอายุผิวให้ดูอ่อนวัย สวยสดใสไม่ต้องรอนาน
[Spoil] คลิกเพื่อดูข้อความที่ซ่อนไว้

สรุปจากที่ทดลองใช้จริง 2เดือน 
กำลังเข้าเดือนที่3 ส่วนตัวรู้สึกว่าผิวหน้าเริ่มสดใสขึ้น ดูผิวแข็งแรง และหน้ามันลดลงจ้า ส่วนเรื่องรูขุมขนกว้าง 
เห็นผลชัดสุด ผิวกระชับ รูขุมดูเล็กลงอย่างเห็นได้ชัดเลย ประทับใจค่ะ
และทำให้แต่งหน้าง่ายขึ้น แต่งหน้าติดทนตลอดวันด้วยจ้า 😊

ตอนนี้เรามีความสุขกับสุขภาพของตัวเอง และผิวหน้าของตัวเองมากๆค่ะ ต้องขอบคุณตัวเอง 
และซูมินที่เข้ามาช่วยให้เรากลับมาบอกรักตัวเองได้ และมีความมั่นใจกลับมาจ้า  ❤️ซูมิน ให้ผิวสวยมอบความพิเศษให้คุณ
แล้วเพื่อนๆจะประทับใจแบบเราค่ะ ไว้มีอะไรใหม่ๆจะมาแชร์ใหม่จ้า ขอบคุณค่ะ 😊
ชื่อสินค้า:   SUMIN SERUM
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ

ข้อมูลเพิ่มเติม

• ค้นเจอในGoogle จ่ายเงินลองใช้เองค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่