อยากหาซิมการ์ดค่าใช้จ่ายราคาประหยัดใช้แต่อินเตอร์เน็ตไม่โทรไปใส่ในipad cellular รบกวนแนะนำหน่อยครับ

อยากหาซิมการ์ดค่าใช้จ่ายราคาประหยัดใช้แต่อินเตอร์เน็ตไม่โทรไปใส่ในipad cellular รบกวนแนะนำหน่อยครับ ว่าควรใช้เติมเงิน หรือ รายเดือน ค่ายใดมีทำโปรถูกๆบ้างครับ เป็นpreหรือpost paidครับราคาเท่าไหร่ครับ คือมีใช้ซิมโทรและเน็ตแบบpost paid บนมือถืออยู่แล้ว แต่ต้องการนำซิมใหม่ไปใช้กับ ipad cellularเพื่อไม่ให้ipad ดึงแบตเตอรี่จากมือถือครับ ส่วนใหญ่ใช้ในกรุงเทพและปริมณฑลครับ

อยากทราบว่า finn mobile ดีไหมครับ ติดต่อเจ้าหน้าที่อย่างไรเพื่อทราบข้อมูล package

พอมีค่ายอื่นๆเป็นทางเลือกหรือไม่ครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่