เข้าใช้งาน Line ไม่ได้ แล้วจะทำยังไงเพื่อขอเงินคืนจาก Rabbit line pay คะ

กระทู้คำถาม
คิดว่าหลายๆคนคงเคยเจอปัญหาเข้าไลน์ไม่ได้เพราะ password ไม่ถูกต้อง พอแจ้งลืม password ขอตั้ง password ใหม่ก็ยังยืนยันว่า password ไม่ถูก เราเลยถอดใจ คิดว่าสมัครใหม่น่าจะดีกว่า แต่ปัญหาคือเรามี rabbit line pay อยู่ด้วย 

มีใครพอจะแนะนำได้ไหมคะ ว่าต้องทำอย่างไร หรือติดต่อที่ไหน
เราสมัครไลน์ด้วยเบอร์โทรศัพท์มือถือค่ะ 

ขอบคุณนะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่