ขอสอบถามค่ะ ใครเคยทำงานที่ตั้งธนสิน (Easy money)

สวัสดีค่ะ ขออนุญาตสอบถามเกี่ยวกับงานค่ะว่าใครเคยทำงานที่บริษัทตั้งธนสินมาบ้าง ส่วนตัวสนใจงานนี้ค่ะ อยากทราบว่าเขาหยุด 2 วัน(หยุดเสาร์อาทิตย์ได้หรือไม่คะ) บรรยากาศการทำงาน ความกดดัน แล้วมีค่าประกันมั้ยคะ แล้วปัจจุบันยังต้องไปสัมภาษณ์ที่ปทุมธานีอยู่ไหม งานสายนี้มีความก้าวหน้ามากน้อยแค่ไหนคะ ส่วนตัวสนใจตำแหน่งเจ้าหน้าที่ให้บริการประจำสาขาค่ะ
(ที่สอบถามเพราะอยากรู้เบื้องต้นก่อนตัดสินใจสมัครค่ะ)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่