ช่วยหน่อยครับ อัพเดท ios ไอแพดแล้วแอพพลิเคชั่นไดอารี่ที่เขียนอยูุ่ทุกวัน ใช้ไม่ได้จะกู้ข้อมูลคืนมายังไงครับ

กระทู้คำถาม
ผมเขียนไดอารี่ลงในแอพพลิเคชั่นชื่อว่า secret diary มาประมาณ 5 ปี แล้วต่อมาได้อัพเดท ios ปรากฏว่า แอพที่ว่าไม่สามารถใช้การได้แจ้งเตือนว่า ให้ติดต่อผู้พัฒนาแอพให้ใช้ได้ใน ios ตัวใหม่  ทีนี้ข้อมูลไดอารี่รายวันที่เขียนมาตั้ง 5 ปี ก็เข้าไปดูไม่ได้  ไม่รู้จะทำยังไงครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่