มีใครพอทราบบ้างมั้ยคะ? ถ้ามีช่วยบอกเราทีว่าเราเป็นอะไร

กระทู้คำถาม
คือเราอยากทราบอ่ะค่ะว่าทำไมเราถึงเป็นแบบนี้ เราเป็นคนค่อนข้างที่จะร่าเริงเลยค่ะ แต่พอมาปีนี้ก็เป็นอะไรก็ไม่รู้อ่ะค่ะ อยู่ๆก็ร้องโดยไม่มีสาเหตุอ่ะค่ะ จริงๆเราเคยเป็นแบบนี้เเต่เราไม่รู้ว่าคืออะไร บางทีก็รู้สึกเศร้าอยู่ตลอด บางทีก็ร้องโดยไม่มีสาเหตุ จนมาช่วงนี้เราเริ่มเป็นบ่อยขึ้น พอร้องแล้วก็รู้สึกอยากตา/ย เรากลัวว่าถ้าเรายังเป็นแบบนี้เราจะทำร้ายตัวเองมั้ย เเต่เราก็ไม่รู้ว่าอาการแบบนี้คืออะไร ถ้ามีใครรู้ช่วยบอกหน่อยได้มั้ยคะ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 2
คง มีเรื่อง กดดันเเบบเเน่เเล้วเครียดโดยไม่รู้ตัว? (เป็นนานยังครับ
แสดงความคิดเห็น