นิ้วเลอะน้ำอสุจิโดนปากช่องคลอด (ล้างมือเเล้วเเต่ไม่รู้ว่าสะอาดไหม) สามารถมีโอกาสท้องได้ไหม

เรามีประจำเดือนครั้งล่าสุด วันที่26 ก.ค. หมดประจำเดือนน่าจะ31 ก.ค. ไม่ก็1 ส.ค
คำถามคือ!
1. นิ้วเราเลอะน้ำอสุจิเเฟน เราล้างมือเเล้วเเต่ไม่รู้สะอาดไหม แล้วไปโดนอวัยวะเพศของเราหลังจากล้างเเล้วไม่รู้สะอาดไหม เราสามารถมีโอกาสท้องได้ไหมคะ
2. คือเราเอานิ้วที่เลอะน้ำอสุจิไปโดนเเค่ปากช่องคลอด ไม่ได้มีการสอดนิ้วเข้าไปเเล้วราดน้ำล้างตรงอวัยวะเพศไปอีกครั้ง มันจะยังมีโอกาสท้องอยู่ไหมคะ
3. น้ำอสุจิอยู่ในถุงยางนานเกิน24ชม.หรือ1วัน เเล้วมัดถุงยางไว้ มันตายหมดหรือยังคะ (อยู่ในอุณหภูมิปกติ)
4. ประจำเดือนยังไม่มาเป็นเพราะเราเครียดเกินไปหรือท้องคะ ช่วงนี้ค่อนข้างเครียดหนักด้วย(วันที่เขียนกระทู้คือวันที่25 ก.ค.เเล้วนะคะ)
ช่วยตอบเป็นข้อของเเต่ละข้อด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ🙏

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่