คุณผู้ชายรับมือยังไง กับแฟน (ผู้หญิง) ที่ดูเจ้าชู้

อยากถามหนุ่มๆค่ะ ว่า

ถ้าคุณมีแฟน แล้วแฟนคุณดูเป็นผู้หญิงเจ้าชู้ เฟรนลี่จนเกินพอดีไปบ้าง
คุณมีวิธีรับมือกับแฟนคุณยังไงบ้าง

คือแบบ คุณรู้อยู่แล้วว่าผู้หญิงเป็นแบบนี้แต่แรก ตั้งแต่ตอนที่ยังไม่ได้คบกันแบบแฟนนะ  แต่คุณก็เหมือนจะรับได้   เลยคบเป็นแฟน

กรณีนี้คือคุณเช็คไทม์ไลน์ผู้หญิงได้หมดนะคะ   แต่อาจจะด้วยว่าผู้หญิงเป็นคนอัธยาศัยดี มนุษย์สัมพันธ์ดี  ยิ้มเก่ง  เข้าถึงง่าย อะไรประมาณนี้
อาจจะเป็นแนวคาแรคเตอร์เฉพาะน่ะนะคะ  
ซึ่งอาจจะทำให้ผู้หญิงมีเพื่อน พี่ น้อง ต่างเพศอะไรทำนองนี้ แบบนี้เฉยๆ

แต่สรุปคือเอาเป็นว่า ทรงผู้หญิงเป็นทรงเจ้าชู้ล่ะค่ะ คุณรับมือกับผู้หญิงยังไงบ้าง  ถ้าเกิดว่าตกอยู่ในสถานะแฟนเลย  ย้ำว่าแฟนเลยนะคะ

อย่าเพิ่งทัวร์ลง จขกท.นะคะ
ออกตัวก่อนว่าเราไม่ได้เป็นทรงแบบที่เรากล่าวไป   ตัวเป็นๆ เราน่ารักค่ะ
นิ่ง เงียบ เรียบร้อย  เพื่อนน้อย อันนี้จริงจังค่ะ  เพี้ยนจริงจัง
เราแค่หาเรื่องตั้งกระทู้เฉยๆ เด้อ
เราอยากได้พ้อยท์ค่ะ เพี้ยนร้อน

มาค่ะ มาตอบ
รับมือกับผู้หญิงเจ้าชู้ยังไง ให้ได้แบบระยะยาว ไร้ปัญหา และไม่ทะเลาะกัน
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่