เเมนยู ยินดีต้อนรับ เเอนโทนี่ ...... มาสักที ตัวเด็ดดวง

ตัวนี้ผมชอบมาก 

เพราะการเลี้ยง เข้าขั้นสะเด่าไปเลยอิน้อง 

เนื่องจากเป็นคนบราซิล สกิลพวกการเลี้ยงกินตัว ย่อมสูงเป็นทำดา 

ว่าเเล้วก็ขอมาวิเคราะห์สักหน่อย ว่าควรเล่นตรงไหนดี 

....

ที่เเน่ๆ 

ไม่ใช่สำรองเเน่ๆ 

เเต่เเรกๆ อาจจะสำรองไปก่อน 

ผมว่า ต่อๆไป เเรสฟรอดอาจจะลำบาก 

เพราะกวาดตาดูเเล้ว  ถ้าจะเอาเเอนโทนี่ เป็นตัวจริง 

ก็คงต้องถอดเเรสฟอร์ดออก 

เพราะหลังๆ ฟอร์มไม่ค่อยดี บางนัดดี บางนัดก็ดูตาลอยๆ 

.......

เเมนยูจะกลายเป็นทีม สไตล์ เเซมบ้า กลายๆละ 

....

ผมคิดว่า ทุกตำเเหน่งของเเมนยู ครบเเล้วนะครับ  ถ้าจะให้ปึ๊ก ขอหน้าอีกสักตัว 

เอามาสลับกับ หมาก โด้ สองคนผมว่าไม่พอครับ 

ปีนี้ ลุ้นทอปโฟว์ ยาวๆ 

....

ฮึ๊บๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่