สอบถามเรื่องใบอนุญาตของแอพ Reality หน่อยค่ะ

สอบถามหน่อยค่ะ พอดีเพิ่งโหลดแอพมาใช้
ลองอ่านตรงใบอนุญาตในแอพแล้ว
แต่ไม่ค่อยเข้าใจค่ะ (ใช้แอพแปลภาษา)
อยากทราบว่าถ้าเรานำตัวโมเดลที่เราสร้าง
ในแอพนี้ Reality ทำเป็นกรีนสกรีน
แล้วนำไปตัดต่อใส่ในคลิปลงแฟลตฟอร์มอื่น
เช่น youtube, tiktok, facebook แบบนี้
จะโดนลิขสิทธิ์ไหมคะ

เราทำคลิปอย่างเดียว ไม่ได้ไลฟ์สดค่ะ
พอดีอยากจะทำคลิปสอน แต่ไม่กล้าใช้หน้าจริง
ของตัวเอง เป็นคนขี้อายค่ะ รบกวนแนะนำ
หน่อยนะคะ ขอบคุณค่ะ

ปล. Reality แอพที่ใช้สร้าง Model
ทำ Vtuber น่ะค่ะ

แท็กผิดต้องขอโทษด้วยนะคะ ไม่รู้จะแท็กอะไร
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่