อยากจัดฟันแต่ฟันไม่สวย

คือเราเป็นคนที่อยากจัดฟันมากๆ ค่ะ เพราะฟันไม่สวยเลย แต่เรามีปัญหา อยู่ 2 อย่างค่ะ ไม่อยู่จะจัดได้มั้ย
1. คือเราถอนฟันไปแล้ว 2 ซี่ค่ะ เป็นฟันกรามไม่แน่ใจว่า จะจัดได้มั้ย หรือสามารถจัดแบบมีฟันปลอมได้มั้ยคะ (เหมือนเคยเห็นคนจัดแล้วก็ใส่รีเทนเนอร์แบบมีฟันปลอม แต่ของคนนั้นเขาเป็นหันหน้า)

2. คือเราเป็นคนที่ฟันล่าง ยื่นออกมาข้างหน้าค่ะ ฟันล่างยื่นออกมาข้างหน้า ฟันบนอยู่ข้างในค่ะ เคยศึกษามา เขาบอกว่าต้องผ่าตัด ถ้าไม่ผ่าตัดเราจะสามารถจัดได้มั้ยคะ

อยากจัดฟันมากๆ เลยค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่