พาแมวไปผสมก่อนวัคซีนครบได้มั้ย

ตามหัวข้อเลยค่ะ
 คือตอนนี้น้องแมวอายุ 1 ขวบ 6 เดือน เคยทำวัคซีนมาแล้วแต่ขาดเข็มสุดท้ายที่เป็นพิสุนัขบ้าฉีดไปแล้ว 1 เข็ม เหลืออีก 1 เข็ม แล้วตอนนี้น้องฮีทบ่อยมากอาทิตย์เว้นอาทิตย์พอจะพาน้องไปผสมเลยพาน้องไปตรวจสุขภาพ หมอบอกอยากให้วัคซีนครบก่อน อยากถามว่าถ้าจะพาน้องไปผสมเลยแล้วค่อยไปฉีดเข็มสุดท้ายจะเป็นไรมั้ยค่ะ

น้องเป็นตัวเมียค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่