มีใครมีอุปกรณ์เลี้ยงแฮมเตอร์ที่ไม่ใช้เเล้วมั้ยคะ บริจาคให้เราได้มั้ย

สวัสดีค่ะ เราพึ่งได้แฮมเตอร์มาใหม่ มีอุปกรณ์บางส่วนที่จำเป็นสำหรับน้องแล้วค่ะ แต่ยังขาดกรงไซต์มาตรฐานของน้องพันธุ์ไจแอนด์ ห้องน้ำ แล้วก็จักรไซต์ของพันธ์ไจแอนด์21ซมขึ้นไปค่ะ เรายินดีออกค่าส่งให้ค่ะ เรางบน้อยแต่ต้องการเลี้ยงน้องให้ดีค่ะ หรือว่าถ้ามีอุปกรณ์ของน้องแฮมราคาถูกๆก็ปล่อยต่อได้นะคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่