อยากรู้ว่าใครมีความสัมพันธ์แบบงงๆเหมือนเราบ้าง??

สวัสดีค่ะ  เราอยากทราบว่าใครเคยมีความสัมพันธ์ที่งงๆแบบเราไหมอ่ะ คือเราอายุ24 ปีนะคะ ทำงานเป็นธุรการอยู่ที่บริษัทแห่งหนึ่งเรามีแฟนคนนึงที่คบกันมาได้3ปีแล้ว ความสัมพันธ์เรากับแฟนก็แบบคบกันเรื่อยๆ  แต่เราจะมีเวลาที่จะเจอกันแค่อาทิตย์ละ1ครั้งเท่านั้น และอาจจะเจอกันแบบนับชั่วโมงได้เลยค่ะ คือต่างคนต่างทำงาน.ประเด็นเลยนะคะ คือตอนนี้ที่ทำงานเรามีน้องที่เข้ามาทำงานที่เป็นทอมมาคุยกะเรา ซึ่งปกติแล้วเราเป็นคนที่ไม่ชอบทอมเลย ไม่เคยคุยเลย แต่นี่คือน้องเป็นคนแรกที่เราคุยแล้วเราดันไปมีความรู้สึกดีให้น้อง แต่ไม่ใช่ว่าเราจะคิดไปเองนะคะ เพราะน้องเองก็ชอบเรา เรามีแฟนแล้วน้องก็มีแฟนแล้ว แต่เราก็ยังคุยกันได้ และเหมือนความสัมพันธ์เรามันดีขึ้นเรื่อยๆ บทสทนาที่คุยกันทุกวันก็ดีขึ้นไป คือตอนนี้เราคุยกะน้องเขามากกว่าคุยกะแฟนเราอีกอ่ะ #งงกับความสัมพันธ์ตัวเองมาก
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่