หาเพื่อนที่มหาลัยยากจัง ใครเป็นเหมือนกันบ้าง555😂

คือเราพึ่งเข้ามหาลัยมาได้ ปี สองปี เเต่ปีเเรกมันติดโควิดทางมหาลัยเลยให้เรียนออนไลน์ไปเลย 1ปีเต็ม พอขึ้นปี2 เปิดเทอมมาเรียนออนไซร์ที่มหาลัยได้เราขึ้นปีสองเเล้ว เเต่เรารู้สึกว่าการหาเพื่อนที่มหาลัยทำมัยมันยากจัง คุยๆๆได้นะเเต่ไม่สนิทจริงๆจังๆเหมือนเพื่อนสมัยมัธยมเลย มีคุยจริงๆจังๆเเค่1คนเองมั้ง555😂😂😂 เราอยากรู้คนที่ไม่ค่อยมีเพื่อนเรียนที่มหาลัยใช้ชีวิตกันยังงัยเพราะ เรานู้สึกเหงามาก เเบบเหงาจริงๆ เราพยายามจะหาเพื่อน ชวนคุย พาไปนู้นนี้นั้นเเต่ดูเหมือนบางคนเขาจะมีกลุ่มอยู่เเล้ว เรากับเพื่อนอีก2คนเหมือนเป็นส่วนเกินมากกกก เเต่เราไม่คิดมากนะขอเเต่ได้เรียนจบรับปริญญาให้ครอบครัวเราก็โอเครเเล้ว ส่วนใครที่ไม่ค่อยมีเพื่อนที่หาลัยมาเเชร์ปนะสบการณ์กันได้นะคะ เราอยากรู้การใช้ชีวิตมหาลัยของทุกคน 💖💖💘

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่