คืนดีกันเเล้วเเต่ยังไม่กล้าคุยด้วยกัน

กระทู้คำถาม
คือเเบบว่า เมื่อ2-3เดือนที่เเล้วเรากับเพื่อนเราทะเลาะกันค่ะ เราก็ง้อเค้ามาเรื่อยๆจนคืนดีกันในเเบบเงียบๆหรือเรียกว่าคืนดีเเบบไม่ได้พูดกันค่ะ เอาของไปให้เค้ากับมือเเต่ไม่ได้พูดกันค่ะ พอเราคืนดีกันเสร็จเราก็พยามในการคุยกับเค้าให้ได้เเต่ต่างฝ่ายต่างเขินไงคะประเด็น5555 เราต้องทำยังไงดีคะiUiiiiiii
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่