<<< เชียร์สด "เจ้าป่า" Nottingham Forest พรีเมียร์ลีกนัดที่ 3 ไปเยือน กูดิสันปาร์คของ เอฟเวอร์ตั้น >>>

สวัสดีครับแฟนๆ เจ้าป่า และแฟนบอลทีมอื่นๆ ด้วยครับ ^^

ได้เวลาลุ้นระทึกกันอีกแล้ว...คราวนี้เป็นการออกเยือนของเจ้าป่า อีกครั้ง เป็นนัดเยือนนัดที่สอง หลังจากที่นัดแรกตอนเปิดฤดูกาลบุกไปเยือนสาลิกาดงและแพ้กินไข่ต้ม หวังว่านัดนี้ ไปเยือนถิ่นกูดิสันปาร์ค จะไม่เป็นเช่นนั้นนะขอรับ...

ไลน์อัพ มาแล้วครับ.......

ต่อไป ของ "เจ้าป่า" ทีมเยือนครับ

Referee : Andre Marriner

ตอนนี้ สแตนด์บาย รอเวลาคิ๊กออฟ ครับ....ลูกฟุตบอล
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่