มีเพศสัมพันธ์ แต่ไม่ได้ป้องกันไม่ได้กินยาคุม

คือเรามีเพศสัมพันธ์กับแฟนเมื่อวันพุธที่17/8/65 แต่เราไม่ได้ป้องกัน ก่อนหน้านั้น1อาทิตย์เราก็ได้มีเพศสัมพันธ์กันก่อน แต่วันนั้นเราไม่ได้ป้องกัน1ครั้ง แต่ได้แค่20วิ ก็เอาออกมาทำข้างนอกต่อ ครั้งที่2ของวันนั้นเราได้ใส่ถุง ระหว่างทำกิจกรรม ได้หลุดออกมาพอดี เราเลยทำการเช็คถุงว่าได้มีการรั่วขาดรึป่าว แต่ก็ไม่มี แต่พอมาเมื่อวันพุธที่17 เราได้มีเพศสัมพันธ์กับแฟนแต่ไม่ได้ป้องกัน รอบแรกแฟนเราจะเสร็จได้ดึงออกมาพอดีแล้วน้ำของฝ่ายชายก็ไหลอยู่ด้านนอก พอเราทำครั้งที่2 เราก็ไม่ได้ป้องกันอีก ฝ่ายชายใกล้จะเสร็จก็ดึงออกมาพอดี แล้วน้ำก็ไหลอยู่ด้านนอก เป็นจังหวะที่เสร็จ 2ครั้ง แล้วดึงออกมาพอดีค่ะ เราได้ถามแฟนแล้ว แฟนเราบอกว่าน้ำของเขาไม่ค่อยมี แทบจะไม่มีไหลออกมาเลย แต่ก็จังหวะเอาออกเสร็จพอดีค่ะ แต่หลั่งด้านนอกนะคะ หลังจากการมีเพศสัมพันธ์ เราไม่ได้กินยาคุมด้วยค่ะ วันนี้วันที่20ผ่านมา3วันแล้วค่ะ  ปวดท้องนิดหน่อยแต่ไม่แน่ใจว่าปวดท้องอะไร กังวลมากเลยค่ะ ครบรอบประจำเดือนประมาณ30-1ค่ะ มีโอกาสท้องไหมคะ ยังไม่พร้อมด้วยค่ะด้วยความที่ยังเรียนไม่จบ ตอนทำไม่ได้คิดขนาดนี้ค่ะ แล้วถ้ากินยาคุมตอนนี้คงไม่ทันแล้วใช่ไหมคะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่