คิวรับรถ Honda city HB ในปี65นานแค่ไหน

อยากสอบถามชาวPantip เรื่องรอคิวรับรถHonda cityHB ขาวมุก ในปี65 ครับ ผมจองรถและไฟแนนซ์ผ่านเมื่อเดือนพฤษภาคม ที่ผ่านมาโดยผมแจ้งทางเชลล์ขอรับรถช่วงเดือนกรกฏาคม ปัจจุบันเข้าเดือนสิงหาคมแล้วยังไม่มีวี่แววว่ารถจะเข้ามาเลยครับ ลองสอบถามเชลล์ไปใหม่แล้วว่าเดือนกันยายนก็ยังคงไม่มีมาเช่นเคยครับ ลองอยากถามชาวPantipที่จองและรับรถไปแล้วในปีนี้รอกันกี่เดือนครับ
  ปล.พอเข้าใจเรื่องชิพอะไหล่ขาดแคลนของฮอนด้าอยู่ครับ แต่รอรถ4-6เดือนนี่ก็นานเกิ้น~

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่