ใครพอหาเกมนี้ได้บ้างครับ ขอเป็นรูปภาพก็ยังดี

เป็นเกมกระดานทอยลูกเต๋าครับ น่าจะประมาณ ยุค 90s ตัวละคร แต่งชุด คนเดินป่า ฉากหลังเป็น ป่า แอฟริกา ระหว่างทอย มีเสือ ช้างเป็นอุปสรรค เล่นได้หลายคน มีระบบเก็บปืนขายปืน ยิงคนข้างหน้าได้ ถ้าตายก็นอน รพ. ชื่อเกม ถ้าจำไม่ผิด คือ africa 2  ครับ ปล.ผมค้นยังไงก็ไม่เจอครับ รบกวนเพื่อนๆพี่ๆด้วยนะครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่