สปอยล์ Mv believers ของ bnk48 แล้วทำให้ผมนึกถึง hayaokuri calendar ไหมครับ

กระทู้คำถาม
จากการดูรายละเอียดของ mv believers bnk48 คาดว่าน่าจะสไตล์เดียวกับ hayaokuri calendar ไหมครับ คือ ถ่ายตามสถานที่ต่างๆ ทั่วฟุกุโอกะ แต่ believers ออกมาสไตล์เดียวกับ hayaokuri calendar แต่สถานที่ถ่ายทำ ไม่เหมือนกัน เห็นสปอยล์ mv believers และรายละเอียดแล้วรู้สึกว่า คล้ายๆ hayaokuri calendar ซึ่งถ่ายทำที่ฟุกุโอกะเหมือนกัน แต่คนละเมือง believers ถ่ายที่คิตะคิวชู ส่วน hayaokuri calendars ถ่ายทั่วฟุกุโอกะ แล้ว mv จริงชวนนึกถึง hayaokuri calendar ไหมครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่