โค้ชที่โชว์กำไร โดยปิด volume ไว้ โชว์แต่% เค้าอ้างว่าเพื่อไม่ให้คนโลภนี่จริงไหมอ่ะ?

บางท่านก็ว่า โชว์ volume ผิดกฎตลาด มีแบบนี้จริงไมพี่ๆ

สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 3
โด้ช 100 หุ้นครับ หรืออาจจะ 1 หุ้น หรือเซียน 1 สัญญา

เค้าอ้างว่าเพื่อไม่ให้คนโลภนี่จริงไหมอ่ะ? เขาก็อ้างไปเรื่อยครับ

>>>ความจริงถ้าเก่งจริง เทรดแล้วได้ตลอด เทรดทีได้กินเหลาทั้งปี

เขาไม่มาเป็นโคชหรอก ข้อดีการเป็นโคช ได้กำไรจากค่าสอนแน่นอน เป็นโคชไม่ดอย เป็นโคชแล้วเท่ห์

ลงทุนแค่สตอรี พูดโน้มน้าวเก่ง สร้างจินตนาการ FC ว่าเชื่อโคชแล้วจะรวย ประมาณนี้

สรุป โค้ชก็คือบุคคล ที่ดอยมาก่อน มาชี้ทางว่าไม่ดอยทำอย่างไร แต่ลูกศิษย์ก็ดอยเช่นกัน แต่ดอยคนละลูก
       เอาเงินค่าเรียนมาหาประสบการณ์ด้วยตัวเองถึงจะดอยก็เสียไม่มาก ถ้าตามโคช เสีย2 เด้ง ค่าเรียน+ค่าดอย
       แนะดูYoutube การลงทุนมีเยอะดูไม่หวาดไม่ไหว ครับ แล้วมโนเอง เมื่อก่อนผมใช้หูเล่นหุ้นก็ดอย...
       ศึกษาเองเรียนรู้เอง ถึงจะนานหน่อยแต่ตัวเราได้ประสบการณ์ เอง ตลาดหุ้นไม่มีสูตรลัดที่จะกินเงินคนอื่นๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่