เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

พนักงานจ้างตามภารกิจ สังกัด อบจ. สามารถแต่งชุดข้าราชการขาวรับปริญญาได้ไหม

ทางมหาวิทยาลัยไปเขียนระเบียบการแต่งกายของบัณฑิต ให้ชุดข้าราชการสีขาว เฉพาะคนที่เป็นข้าราชการ  ข้าราชการพลเรือน  และเจ้าหน้าที่ของรัฐ เราเลยสงสัยว่า ตำแหน่งงานที่เราทำอยู่  เราทำงานในหน่วยงานรัฐ เป็นเจ้าหน้าที่ของรัฐ  ตำแหน่งพนักงานจ้างตามภารกิจ  แต่ไม่ใช่ข้าราชการ  สามารถใส่ชุดขาวปกติ รับปริญญาได้ไหมค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่