เคยไหม ฝันถึงชายที่ไม่รู้จัก

สวัสดีค่ะ เริ่มเรื่องเลยนะคะ เมื่อประมาณ3-4ปีก่อน เราเคยฝันถึงผชคนนึง ต่อมาเราก็ฝันถึงเค้าบ่อยครั้ง ฝันว่าเราได้ไปเที่ยวกับเค้า ได้ทำอะไรหลายๆอย่างรวมกับ จำได้เลยค่ะ ช่วงเวลาที่เราได้อยู่กับเค้าเรามีความสุขมาก จนมันทำให้เราตกหลุมรักชายในฝันที่ไม่มีตัวตนอยู่จริง….ตอนนั้นจำได้เลยค่ะ เราเอาแต่คิดถึงเค้า มโนถึงเค้า 5555 แต่แล้วเวลามันก็ผ่านไป เป็นปีๆเราก็ลืมเรื่อง พี่คนนี้ แล้วก็เลิกฝันถึงเค้า จนกระทั้งเมื่อคืน เรากลับมาฝันถึงเค้าอีกครั้ง ทั้งๆที่เรายังไม่ได้นึกถึงอะไรพี่เค้าเลย ฝันเฉยเลย มีความรู้สึกว่าเหมือนพี่เค้าไม่ได้อยากให้เราลืมเค้า…. ตอนนี้คืออยากรู้มากเลยคะ ว่าพี่เค้าเป็นใครว่าจะไปดูดวงอยู่
// เขี่ยนผิดขออภัยคะ 😂  + ต้องการคำปรึกษามากๆ 
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่