ปกติมั้ยที่แฟนจะsaveรูปผู้หญิงไว้ในเครื่ิอง

แฟนเราทำตัวหวงโทรศัพท์มากค่ะ ช่วงก่อนหน้านั้นเราเคยเจอที่เค้าเก็บไว้ทีนึงแล้ว แต่ก็เคลียร์ไปแล้ว จนเราสงสัยเลยตัดสินใจดูโทรศัพท์เค้า *ไม่ได้แอบดูนะคะเค้าบอกเช็คเลยไม่มีไร ก็สลับเอาของเราไปดู เราตกลงกันแบบนี้* เราได้โอกาสเลยหา ในแกลเลอรี่ เราเผลอทำรูปเป็นส่วนตัวเลยอยากรู้เอาไว้ไหนอยากเอากลับมา ปรากฏว่าไปเจอรูปผู้หญิงในส่วนตัวของเค้าซะงั้น แบบไม่ได้ตั้งใจจะดูแต่ดันไปเจอ ตอนแรกก็ตกใจ แต่ก็เลื่อนๆดูเจอเพื่อนของเค้า ที่ถ่ายรูปถ่ายคลิปเซ็กซี่ลงสตอรี่เค้าแคปเก็บไว้ แล้วก็เพิ่มล่าสุดเมื่อวันที่17 เมื่อวานเลย มันเป็นเรื่องปกติมั้ยคะ เค้าทำแบบนี้ตั้งแต่มกราคมที่เราคุยเรื่องนี้กัน เคลียร์กัน แล้วก็หลายเดือน เค้าทำเหมือนไม่ได้ทำไรแบบนี้แล้ว มันปกติของผู้ชายหรอคะ หรือว่า ใครๆก็ทำกัน แล้วเรานอยด์เราก็ต้องปลง เริ่มปลงจากตรงไหนคะ หรือยังไงดี
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่