ยอดขายอัลบั้ม blackpink อัลบั้มเต็ม เพลงกว่าวงอื่น ขนาดไหนหรอครับ ?

คือปกติวงอื่น ขายบั้มเต็มราคากี่บาทครับ blackpink ขายกี่บาท สงสัยตรงนี้มาก กว่าจะรู้คำตอบ ก็ตอน bp ขายบั้มได้เดือนนึง แล้วดูเลขคะแนน อีกทีว่าขายเท่าไหร่ ขอแค่อัลบั้มเต็มของวงอื่นนะครับ ใครมีข้อมูลลงเป็นภาพจะดีมาก   หรือใครพอมีเว็บบอกคะแนนอัลบั้มรบกวนทีครับ เคยเห็นภาพนึงว่า bts ขายได้แค่ 3 ล้าน แต่คะแนน เป็น 10 ล้านพ้อย คือเยอะมากๆ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 13
เอางี้เลยละกัน ที่ผมมาถามเนี่ยไม่ใช่ว่าผมเข้าดู เคทาวราคาบั้มไม่เป็นนะครับ แต่ๆๆๆ คุนไม่ถึงว่าราคาอัลบั้มเค้าจะลดลงเรื่อยๆหลังจากออกมานานแล้วใช่มั้ยครับ ผมต้องการคา ณ ตอนนั้นที่เพลงออก ว่าอัลบั้มเต็มวงนั้นๆ มันขายราคาเท่าไหร่บ้าง ผมไม่ได้มาถามว่าวงไหนขายได้เยอะกว่ากัน ผมมาถามราคาบั้มเต็มแต่ละวงว่าปกติ ขายกันเท่าไหร่ เห้อ!
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 15
พันทิพเดี๋ยวนี้ทำไมมีแต่ยูสปญอ.
เหนื่อยมากนะ
ความคิดเห็นที่ 3
เมื่อวานยอดวิวทีเซอร์อืด
วันนี้ราคาบั้มวงอื่น
มะรืนนี้ยอดวิว MV
สัปดาห์หน้าบิลบอร์ดฮ็อตร้อย

คิดพล็อตเรื่องรอเลยคร่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่