ตามหาอนิเมะ แนวรักในโรงเรียนค่ะ แฟนเก่าพระเอกตาย นางเอกชื่อคล้ายๆแฟนเก่าพระเอก

จำได้คร่าวๆ ว่า พระเอกเคยมีแฟนที่โตกว่าแต่แฟนเก่าพระเอกตาย ตายพร้อมกับแฟนเก่าอีกทีนึง น่าจะรถชน ประมาณนี้ค่ะ
แล้วนางเอกก็เป็นคนที่ตามหาพระเอกเจอตลอดเวลาครูให้ไปตามนางจะอาสาไป
ส่วนพระเอกก็คือ แฟนเก่าเขาก็เป็นพี่สาวกับคนที่อยู่โรงเรียนเดียวกัน ประมาณนี้
จำได้ว่าแฟนเก่าชื่อนานะหรือเปล่าไม่แน่ใจจ
ตอนจบพระเอกน่าจะไปเรียนต่อนะคะจำได้ว่านางเอกไปส่งขึ้นรถไฟละก็จบดูถึงแค่นั้น
หาเท่าไหร่ก็หาไม่เจอ
ช่วยด้วยค่าาา ผิดพลาดตรงไหนขอโทษด้วยนะคะจำได้แค่นี้จริง T^T
เป็นอนิเมะเก่าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่