เว็บไซต์ในเครือ
bloggang.com Bloggang pantown.com Pantown pantipmarket.com PantipMarket
maggang.com Maggang
ติดตามพันทิป
ดาวน์โหลดได้แล้ววันนี้
Pantip Application Pantip iOS Pantip Android Pantip Android
เกี่ยวกับเรา

เรียนสาย ทวิภาคี แล้วอยากไปต่อ มหาลัย คณะ สถาปัตย์ ต้องทำอะไรบ้าง?

เราเรียนสายทวิภาคี  แผนกธุรกิจค้าปลีก ค่ะ  แต่ ในใจจริงๆแล้วเรา อยาก เรียนสายศิลป์ ที่มาเรียนสายทวิภาคี ก็เพราะ ทำงานไปเรียนไปเพื่อที่จะส่งตัวเองเรียนค่ะ   พ่อกับแม่ป่วย  เลยไม่ได้ประกอบอาชีพ  แต่เราอยากทราบว่า  เราเรียนสายนี้  พอที่จะต่อมหาลัยคณะสถาปัตย์ ได้ไหมคะ  หรือ มีอะไรที่แนะนำ เกี่ยวกับงานที่ได้เงินดีๆ ที่เรียนแผนกนี้บ้างคะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่