ใครเคยยื่นสินเชื่อ peace credit ผ่านเเล้วต้องฝากเงินเข้าไปก่อนมั้ยคะ

คือเรายื่นสินเชื่อผ่าน เเล้วเค้าบอกให้เราโอนเข้าไปฝาก2,000บาท เพราะว่าเราเป็นลูกค้าใหม่ เเต่เรายังไม่ได้โอนค่ะ เราเลยจะขอยกเลิก แล้วมันมีค่ายกเลิก500 เรากลัวโดนโกงค่ะ แล้วเราก็กลัวเค้าเอาข้อมูลเราไปทำอะไรไม่ดี เราทำยังไงได้บ้างคะ อยากปรึกษาค่ะ ใครมีวิธีแก้หรือกำลังรวบรวมหลักฐานบ้าง รบกวนหลังไมค์หน่อยค่ะ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่