เราถ่ายรูปครูแล้วครูประจาน

กระทู้คำถาม
จะว่าไปเราผิดไหมคะพอดีในชั่วโมงครูภาษาอังกฤษเราเล่นกันถ่ายรูปครูแต่ใส่ฟิวเตอร์ตลกๆคนอื่นก็ถ่ายกันแต่ครูดันเห็นเราถ่ายพอครูเห็นครูโมโหมากเลยเรียกเราไปหน้าห้องแล้วพูดตะคอกทุบโต๊ะพูดไม่ดีกับเราด่าเราว่าโง่ในห้องด่าอย่างอื่นอีกแค่ไม่เข้าใจทำให้เราขายหน้าเพื่อนแถมยึดโทรศัพท์ไปวางโทรศัพท์เราแรงมาก แล้วขีดชื่อเราออกจากใบรายชื่อ ขอพูดก่อนนะคะครูเขาพูดไทยได้นิดหน่อยแต่ครูดันพูดอังกฤษทั้งชั่วโมงสอนไม่ค่อยเข้าใจจากใจนักเรียนในห้องนะคะ พอหมดชั่วโมงเรียกเราไปแล้วให้ลบรูปบอกว่าจะให้เราติด0ดร็อปเรียนแล้วยังว่าเราว่าไม่สวยแล้วยังโง่อีกเป็นภาษาอังกฤษแต่ยังมีครูอีก2คนอยู่คอยช่วยแปลภาษาครูเขาแล้วให้คุยให้เราว่าให้โอกาสเราอีกครั้ง แต่เราก็รู้สิ่งที่เราทำผิดเราขอโทษครูไม่ยกโทษให้แถมยังจะให้พ่อแม่มาคุย เราอยากรู้ว่าสิ่งที่ครูทำถูกไห
แล้วล่าสุดเราไม่กล้าเข้าวิชาครูเขาเราเลยอยู่ห่างๆแล้วฝากเพื่อนที่เข้าดูว่าครูเขาเช็คชื่อเราอยู่ไหมแต่ครูเขาดันไม่เช็คไม่เรียกชื่อเราข้ามไปเลย
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่