[CR] รีวิว axon aero s1 กันน้ำตัวเด่นประกัน 2 ปีเต็ม

จากที่ไปสอยกล้องบ้านของ axon รุ่นaero s1 เรามาลองแกะใช้งานติดตั้งแล้ว ภาพคมชัดมาก ใช้งานได้จริง ยิ่งหลังบ้านเราเป็นสวนช่วยได้เลย
ภาพคมชัด ทั้งกลางวันและกลางคืน เวลากลางคืนตัวกล้องจะมีสองโหมดให้เลือกก็คือใช้ไฟอินฟาเรดได้หรือจะเลือกให้ตัวกล้องเปิดไฟก็ทำได้เหมือนกัน

มาดูในกล่องกันบ้างว่าในกล้องมีอะไนมาให้บ้าง เราซื์้อมา1ตัสในกล้องจะมีกล้อง พร้อมชุดสายสายชาร์จ อุปกรณ์น็อตยึด พร้อมเมม32Gb ตอนเราซื้อเป็นโปรแถมเมม คู่มือการใช้งานแบบย่อ เป็นภาษาไทยและเราสามารถสแกน OR ดูคลิปแนะนำการติดตั้งตามได้เลย
แล้วที่ปังที่สุดดดดด!!!! จากที่เราได้รับประกัน2ปี เราได้ประกันเพิ่มมาอีก1เดือนเต็มๆเลยทุกคนนนนนน ค้มมากๆ
แถมถ้าเราดูคู่มือแล้ว ดูคลิปแล้วติดตั้งไม่ได้เราสามารถติดต่อแอดมิน หรือโทรหาคอลเซ็นเตอร์เพื่อนัดเจ้าหน้าที่แนะนำการติดตั้งไปพร้อมกับเราได้ด้วย 
ชื่อสินค้า:   กล้องวงจรปิด Axon Aero S1
คะแนน:     

CR - Consumer Review : กระทู้รีวิวนี้เป็นกระทู้ CR โดยที่เจ้าของกระทู้

• - จ่ายเงินซื้อเอง หรือได้รับจากคนรู้จักที่ไม่ใช่เจ้าของสินค้า เช่น เพื่อนซื้อให้
  • - ไม่ได้รับค่าจ้างและผลประโยชน์ใดๆ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่