มีใครใช้โปรทรูรายเดือนแบบคุ้มๆบ้างครับ

คือตอนนี้ ผมใช้ รายเดือนของทรู เน็ต10mbs ไม่ลดสปีด 300 บาท แต่ดูยูบหรือบางอย่างที่ใช้อินเตอร์ยังช้าๆอยู่ แล้วผมไปเห็นเบอร์เติมเงิน เน็ต 30mb ไม่ลดสปีด ราคารวมแล้วไม่เกิน 300 บาท และดูจากรีวิวมีแต่คนใช้ได้ และคุ้มค่า อยากถามเพื่อนๆว่า มีใครใช้โปรคุ้มๆของทรูที่น่าสนใจมั้ยครับ แล้วอยากถามเพื่อนๆว่ามีใครเคยใช้เบอร์เติมเงิน ที่ซื้อจากใน ช้อปปี้ ลาซาด้า ที่มีโปรคุ้มๆกว่าที่พูดไปไหมครับขอคำแนะนำครับ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่