อยากมั่นคงในสายงาน Planning Engineer มีบริษัทไหนแนะนำมั้ยครับ

สวัสดีครับเป็นมือใหม่หัดตั้งกระทู้นะครับ คือตอนนี้ทำงานเป็น Planning Engineer (สายงานโปรเจค/งานก่อสร้าง) ทำงานมาประมาณ 2-3 ปี มีความรู้สึกอยากมั่นคงในชีวิต อยากอยู่เป็นหลักแหล่งเพื่อเตรียมความพร้อมสำหรับอนาคต ไม่อยากย้ายที่อยู่ไปตามไซต์งาน บางทีก็ไปต่างจังหวัด พอจะมีบริษัทไหนแนะนำบ้างมั้ยครับ หรือสามารถต่อยอดไปทางสายงานด้านอื่นที่ใกล้เคียงกันได้บ้างครับ รบกวนขอคำแนะนำด้วยครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่