ประจำเดือนมาผิดปกติ

ตอนนี้อายุ22ปีค่ะ เป็นคนอ้วนน้ำ130โล มีประจำเดือนมาไม่ปกติ คือมา2รอบใน1เดือนอะคะ เป็นมา2รอบแล้ว รอบที่1. มาวันที่4มิ.ย หมดวันที่6(ซึ่งมาน้อยปกติจะมีประจำเดือน5วันและมีมาอีกทีวันที่24หมดวันที่29 
รอบที่2 มาวันที่28 ก.ค หมดวันที่3 ส.ค และมาอีกที วันนี้ วันที่17 อยากรู้ว่าเป็นอะไรอันตรายไหม กลัวมากเลยค่ะ ๅ พูดตามตรงไม่เคยมีความรู้เรื่องพวกนี้เลย ไม่รู้จะเริ่มจากตรงไหนอะคะ (แต่เลือดที่ออกไม่มีกลิ่นเหม็นไม่มีอาการปวดท้องนะคะ) (ยอมรับอีกเรื่องว่าหนูได้กินอาหารเสริมที่ช่วยบำรุงภายในอะคะพึ่งกินได้1เดือนหลังจากผ่านการเป็นรอบแรกมาแล้ว)
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่